Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
BanhBao (189)
MX.sh (124)
T.friendy (111)
V.rain (79)
kuran (71)
tonyteo1010 (67)
Admin (48)
Mr.Roul (15)
KimCuc (14)
nhOkxjteen_moden9x (13)

Share | 

Tại sao mình cô đơn vậy ta...???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tonyteo1010
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
tonyteo1010

Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime4/4/2011, 5:12 pm

thật là khó hiểu quá đi ,,,,,,, những người nghèo thì càng nghèo thêm..... Còn những người giàu lại càng giàu nữa .......... Tại sao?????????????? why????????????????????????? ............ có ai trả lời dùm mình câu hỏi này ko vậy
BanhBao
Admin
Admin
BanhBao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime4/4/2011, 6:10 pm

xã hội việt nam nói là ko phân biệt giai cấp...nhưng mỗi lúc thì sự phân chia giai cấp càng rỏ nét
http://vn.360plus.yahoo.com/khat_vong_dp2005/
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime4/4/2011, 10:27 pm

tonyteo1010 đã viết:
thật là khó hiểu quá đi ,,,,,,, những người nghèo thì càng nghèo thêm..... Còn những người giàu lại càng giàu nữa .......... Tại sao?????????????? why????????????????????????? ............ có ai trả lời dùm mình câu hỏi này ko vậy
Người nghèo muốn làm giàu thì rất khó: không có vốn làm ăn, bị những người có tiền chèn ép...vì vậy muốn làm giàu phải có ý chí, có cơ hội và cả may mắn nữa. Nếu không có những thứ đó thì nản chí và càng nghèo thêm. Còn người giàu họ có tiền nhìu đem gửi ngân hàng, hàng tháng có một khoảng tiền lãi ngân hàng + tiền lương + lãi đầu tư...=> càng giàu thêm. Đơn giản chắc là zậy. Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? 1568614023
https://sahuynhsea.forumvi.com
KimCuc
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
KimCuc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime7/4/2011, 4:46 pm

Ai bảo việt nam ko có phận biệt giai cấp , đó là chưa rõ thôi chứ ko phải là ko , cứ đợi 10 hoặc 20 năm nữa xem sẽ cso sự phân biệt rõ rệt ngay , người giàu thì rất giàu còn người nghèo thì cứ nghèo
giò viện nam đã cso tòa nhà cao nhất nhung vẫn còn những ngôi nhà ổ chuột
MX.sh
Mod
Mod
MX.sh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime7/4/2011, 7:01 pm

BanhBao đã viết:
xã hội việt nam nói là ko phân biệt giai cấp...nhưng mỗi lúc thì sự phân chia giai cấp càng rỏ nét
anh banhbao nói thế là sai òi không chỉ xã hội Việt Nam mà đa số các nước trên thế giới đều có chuyện phân chia giai cấp cả....nhà nước không phân chia giai cấp nhưng con người lại phân chia giai cấp với nhau green31 green31 green31 green31 green31
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime7/4/2011, 7:17 pm

không nghe câu cộng hòa xã hội chủ nghỉa viet nam az....
mấy nước khác đâu có viết zậy đâu.... green28
https://sahuynhsea.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao mình cô đơn vậy ta...???   Tại sao mình cô đơn vậy ta...??? I_icon_minitime

Tại sao mình cô đơn vậy ta...???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Dân chơi nhóm của mình nè bà con
Trang 1 trong tổng số 1 trang